மேகாலயா பாஜக தலைவர் ராஜினாமா

Comments (0) இந்தியா

Spread the love
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  

மாட்டிறைச்சி விவகாரத்தில் பாஜக தலைமைக்கு எதிர்ப்பு தெரிவித்து, அக்கட்சியின் மேகாலயா மாநிலத்தைச் சேர்ந்த பாஜக தலைவரே ராஜினாமா செய்துள்ள சம்பவம் பரபரப்பை ஏற்படுத்தியுள்ளது.பசு, எருமை, ஒட்டகம் உள்ளிட்ட கால்நடைகள் இறைச்சிகாக சந்தைகளில் விற்கவோ, வாங்கவோ கூடாது என மத்திய அரசு தடைவிதித்துள்ளது. இதற்கு நாடு முழுவதும் பலத்த எதிர்ப்பு கிளம்பியுள்ளது.இதன் ஒருபகுதியாக, மேகாலய மாநிலத்தில் இருந்தும் கடும் எதிர்ப்பு கிளம்பியது. அதுவும் அம்மாநிலத்தின் கேரோ ஹில்ஸ் மாவட்டத்தின் பாஜக தலைவரான பெர்னார்ட் மராக் கடுமையாக எதிர்ப்பு தெரிவித்து போர்க்கொடி உயர்த்தினார்.அம்மாநிலத்தின் பெரும்பான்மையான மக்கள் மாட்டிறைச்சி உண்பதால், இந்த தடை விதிப்பது சரியாக வராது என்று, பெர்னார்ட் தெரிவித்தார். எனினும், அதற்கு பாஜக மேலிடம் உடன்படவில்லை.இந்நிலையில், நேற்று அவர் மாட்டிறைச்சி தடைக்கு எதிர்ப்பு தெரிவித்து பெர்னார்ட் பாஜகவில் இருந்து ராஜினாமா செய்வதாகக் கூறி கடிதம் ஒன்றை கட்சித் தலைமைக்கு அனுப்பியுள்ளார்.இந்த சம்பவம் மேகாலயா அரசியலில் பரபரப்பை ஏற்படுத்தியுள்ளது

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *