டெல்லி திகார் சிறையில் இருந்து ஜாமீனில் வெளியே வந்தார் டிடிவி தினகரன்

Comments (0) இந்தியா, தமிழ்நாடு

Spread the love
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  

images (2)டெல்லி திகார் சிறையில் இருந்து அதிமுக அம்மா அணியின் துணைப் பொதுச் செயலாளர் டிடிவி தினகரன் ஜாமீனில் வெளியே வந்தார்.இரட்டை இலை சின்னம் பெற தேர்தல் ஆணையத்திற்கு லஞ்சம் வழங்கியதாக டிடிவி தினகரன் மற்றும் அவரது நண்பர் மல்லிகார்ஜுனா, நரேஷ் ஆகியோர் கைது செய்யப்பட்டு போலீஸ் காவலில் வைக்கப்பட்டனர். போலீஸ் காவல் முடிந்து அனைவரும் தீகார் சிறையில் அடைக்கப்பட்டனர்.இந்நிலையில் ஜாமின் கேட்டு டிடிவி தினகரன் தரப்பு டெல்லி உயர்நீதிமன்றத்தில் விண்ணப்பித்திருந்தனர்.இந்த மனுவை விசாரித்த பூணம் செளத்ரி, டிடிவி தினகரன் மற்றும் மல்லிகார்ஜுனா ரூ 5 லட்சம் செலுத்தி நிபந்தனை ஜாமினில் செல்லலாம் என நேற்று தெரிவித்துள்ளார். மேலும் நீதிமன்றத்தில் பாஸ்போர்ட் ஒப்படைக்கவும் அறிவுறுத்தப்பட்டுள்ளது.இந்தநிலையில் டெல்லி திகார் சிறையில் இருந்து டிடிவி தினகரன் இன்று ஜாமீனில் வெளியே வந்தார். தினகரன் ஆதரவாளர்கள் அவருக்கு உற்சாக வரவேற்பு அளிக்க ஏற்பாடு செய்துள்ளதாக தகவல்கள் வெளியாகியுள்ளது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *