மத்திய சென்னை தொகுதியில் முன்னிலைக்கு செல்கிறார் தெஹ்லான் பாகவி

Comments (0) அரசியல், செய்திகள்

Spread the love
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  

அம்மா மக்கள் முன்னேற்ற கழகத்தின் கூட்டணிசார்பில் மத்திய சென்னை தொகுதியில் போட்டியிடும் வேட்பாளர் தெஹ்லான் பாக்கவி வாக்கு சேகரிப்பில் மற்ற கட்சினரை விட அதிக கவனம் செலுத்தி முன்னிலைக்கு செல்கிறார். தேர்தல் அறிவித்து கூட்டணி உடன்பாடுகள் எட்டப்பட்ட நாள் முதல் சோஷியல் டெமாக்ரடிக் பார்டி ஆப் இந்தியாவின் தொண்டர்கள் வீதிவீதியாக சென்று தேனீக்கள் போல பணியாற்றி வருகின்றனர். வேட்பாளர் தெஹ்லான் பாக்கவியை அமமுகவின் தொண்டர்களும் , அரவணைத்து வாக்கு சேகரிப்பில் இறங்கியுள்ளனர்.மத்திய சென்னையின் வீதிகளில் தெருமுனை பிரச்சாரங்கள் , துண்டு பிரசுரங்கள் வழங்கில் என அனைத்து முறையில் அமமுகவினர் பரிசு பெட்டக சின்னத்துடன் பிரச்சாரத்தை முன் எடுத்து 
செல்கின்றனர். தொகுதி முழுக்க வலம் வரும் வேட்பாளர் தெஹ்லான் பாக்கவி தனக்கே உரிய எளிய முறையில் பரப்புரையை மேற்கொண்டு மக்கள் மனதில் இடம் பிடித்துள்ளார்.தொகுதி மக்களின் தேவைகள் என்ன அவர்களுக்கு என்ன திட்டங்கள் தேவை என்பதை மிக தெளிவாக அறிந்து அவற்றை அவர்களின் முன் வைத்து பரப்புரை மேற்கொண்டு வருகிறார். சுட்டெரிக்கும்
வெயிலிலும் பம்பரமாய் சுற்றும் தெஹ்லான் பாக்கவியின் தொண்டர்கள், தோழர்கள் என அனைவரும் வீதிகளில் அணிவகுத்து வாக்கு சேகரிக்கின்றனர். அமமுகவினரும் கொடிகளுடன் திரண்டு வந்து வேட்பாளரை வெற்றி பாதைக்கு அழைத்து செல்லும முனைப்பில் மிக ஆர்வமுடன் பரப்புரையில் ஈடுபட்டுள்ளனர். எஸ்டிபிஐ தொண்டர்களின் கடினமான உழைப்பு , கண்ணியமான அணுகுமுறை தொகுதி மக்களை யோசிக்க வைக்கிறது. மதங்களை கடந்து மாச்சர்யங்களை மாய்த்து, மக்களின் நலனுக்காக ஜனநாயகத்தின் பணியில் தீவிரம் காட்டும் தெஹ்லான் பாக்கவியின் பரப்புரை மத்திய சென்னையில் முன்னணியில் உள்ளது. இந்த முறை பலம் வாய்ந்த கட்சிகளின் வேட்பாளர்களை எதிர்த்து நிற்கும் இரட்டை மடங்கு பலம் 
வாய்ந்தவர் போல் திகழ்கிறார் தெஹ்லான் பாக்கவி. வெற்றியை நோக்கி அவர் பயணிப்பதாகவே உள்ளூர் அரசியில் நோக்கர்கள் கருத்து தெரிவித்துள்ளனர்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *